Click เพื่อเข้าสู่เว็บหรรษาใหม่
ดาราไทย
ดาราเอเชีย
ดาราฮอลลีวูด
คนดังหลังจอ
คนดังจากข่าว
คนดังในอดีต
Photo
Bae Su Bin | แบซูบิน
Bae Su Bin

Name: 배수빈 / Bae Su Bin (Bae Soo Bin)
English name: Sunny Bae
Real name: Yoon Tae Wook

Date of birth: 1976-Dec-09
Height: 180 cm
Weight: 68 kg
Blood group: A
Major: Photography (in korea) ---> Beijing school in China
Hobby: Waching movies
Specialty: Swimming, Jass dance
Debut: Modeling at Ha Yong Soo's Fashion show



Leave a comment
Name:
Comment:
23 comment(s)
<1 2 >
  • #23
    Noiinae 7 May 2012 16:14 [125.24.16.232]
    ชอบมั่กค่ะ ^^ จะติดตามทุกเรื่องและเป็นกำลังใจให้นะคะ
  • #22
    rung 15 Mar 2012 16:44 [182.53.33.7]
    ชอบมากเลย น่ารักดี
  • #21
    rung 15 Mar 2012 16:44 [182.53.33.7]
    ชอบมากเลย น่ารักดี
  • #20
    g 13 Feb 2012 20:32 [118.173.133.210]
    lov'n you so much too much very much
  • #19
    t 11 Feb 2012 20:46 [118.173.123.219]
    ชอบ ชอบ
  • #18
    มาริษา มหาจันทร์ 21 Jan 2012 09:45 [203.172.217.89]
    หล่อมาก เล่นละครก็เก่ง
  • #17
    piyanan 14 Dec 2011 13:57 [118.173.242.243]
    happy bird day ค่ะ
  • #16
    cake min 30 Nov 2011 11:35 [203.114.109.51]
    I miss U
  • #15
    cake min 30 Nov 2011 11:34 [203.114.109.51]
    น่ารักอ่ะ
  • #14
    sodaza 23 Nov 2011 13:30 [118.173.242.10]
    i miss u
  • #13
    ปิยะนันท์ 23 Nov 2011 13:28 [118.173.242.10]
    น่ารักมากชอบมากเลยมาเยี่ยมแฟนคลับชาวไทยบ้างนะ
  • #12
    may 4 Nov 2011 12:19 [124.120.34.205]
    ชอบมากค่ะ ตกหลุมรักเเต่เเรกเเล้ว
  • #11
    poompim 11 Oct 2011 22:58 [27.130.175.98]
    ดูจูมงก้อเฉยๆ นะ..ดูซินยุนบกก้อว่าพระราชานี่ดูดี๊ดี..พอมาทงอี..ฮู้ย.ย.ย.แสนดีได้ใจ...ตามใส้ใส..เหอ..เหอ..เจอะ Blilliant Legacy เข้าไป..งะจังงัง..รัย..ครายจะแสนดีโดดเด่นเยี่ยงจุนเซได้น้อ...เอ่อ..หลงรักคงจะน้อยเกินไป..วิ้ว.ว.ว.ว.
  • #10
    Richi 5 Oct 2011 04:32 [58.9.182.134]
    ชอบแบซูบินที่สุด หล่อน่ารัก แสดงได้ดีมากกำลังติดตามซีรี่ย์ทุกเรื่องที่เขาเล่นอยู่นะ
  • #9
    lee 3 Oct 2011 21:40 [110.49.249.28]
    รักซาชอนซูมาก ชอบแบซูบินสุดๆ
23 comment(s)
<1 2 >