Click เพื่อเข้าสู่เว็บหรรษาใหม่
ดาราไทย
ดาราเอเชีย
ดาราฮอลลีวูด
คนดังหลังจอ
คนดังจากข่าว
คนดังในอดีต
Photo
Bae Suji | แบซูจี
Bae Suji

Name: Bae Suji
Hangul: 배수지
Stage Name: SUZY
Born: October 10, 1994
Birthplace: South Korea
Height:
Blood Type:

แบซูจี หรือ ซูซี่ 1 ในสมาชิกวง Miss A


Leave a comment
Name:
Comment:
2 comment(s)
  • #2
    pond 6 Apr 2012 11:43 [58.9.94.28]
    very very beautiful
  • #1
    pond 6 Apr 2012 11:42 [58.9.94.28]
    your beautiful^^
2 comment(s)