Click เพื่อเข้าสู่เว็บหรรษาใหม่
ดาราไทย
ดาราเอเชีย
ดาราฮอลลีวูด
คนดังหลังจอ
คนดังจากข่าว
คนดังในอดีต
Photo
Min Young Won | มิน ยัง วอน
Min Young Won

Name: 민영원 / Min Young Won (Min Yeong Won)
Real name: 조효경 / Jo Hyo Kyung (Cho Hyo Kyeong)
Profession: Model and actress
Birthdate: 1984-Jan-05
Height: 168cm
Weight: 48kg
Blood type: O

 


Leave a comment
Name:
Comment:
1 comment(s)
  • #1
    ttt 22 Aug 2012 02:24 [58.8.163.58]
    หาเงินง่ายๆ ดูรายละเอียดฟรี คลิ๊ก

    ก็เป็นอีกคนที่ไม่เชื่อ งานในเน็ตจะได้เงินจริง หลอกลวง!!!

    ซูกัสค่ะ ซูกัสไม่เชื่อเลยว่าที่นี้จะให้เงินได้จริง ซูกัสรู้จักกับรุ่นพี่คนนึงเค้าเป็นน.ศ เพาะช่าง ครั้งแรกที่เจอพี่เค้า ก้เป็น น.ศที่ใส่เสื้อน.ศเก่าๆกางเกงยีนขาดๆ เค้าก็มาชวนซูกัสทำงานในเน็ต ซูกัสปฏิเสธ เพราะคิดว่า ไม่ได้จริง แต่ผ่านมาแค่3เดือน ไม่น่าเชื่อ รุ่นพี่คนนี้มาพร้อมกับความฝันที่ซูกัสอยากได้ ไม่ว่าจะเป็นมือถือ เครื่องใหม่ ไอโฟน ไอเพด ยิ่งการแต่งตัวนี้ เปลื่ยนไปแบบ ซูกัสคิดว่าไม่ใช่สไตล์ของพี่เค้าค่ะ55+ หลังจากนั้นซูกัสเริ่มทำงานกะพี่เค้าแบบไม่คิดไร คิดแค่รุ่นพี่เค้าsทำได้ ซูกัสก้ทำไดูู้^^ เข้าไปศึกษางานกับรูปแบบ ธุรกิจ Network ที่มีระบบเจ๋งๆๆคอย Support ให้เรามีพี่ๆๆคอยสอนงานเราด้วย เลยไม่แปลกที่ทำให้ซูกัสจากเด็กเที่ยวทุกคืน เล่นเกมส์ทุกวัน กลายเป็นน.ศที่ยังศึกษาไม่จบ มีรายได้เพิ่มให้ตัวเองได้ อาทิตย์ละ 3,500-6000 /อาทิตย์ จากคนที่ไม่เชื่ออะไรเลย ไม่คิดว่าจะได้มันจริงๆ และมันก็เป็นสิ่งที่ซูกัสภูมิใจค่ะ
    เอามาฝากเพื่อนๆค่ะ^^ เพื่อนๆเข้ามาสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

    โทร 085-111-6395

    หรือ แอด ไลย์ มา คุย id 0851116395

    การันตรีรายได้!! จากการรับตัวอย่างรายได้จริง..

    http://goo.gl/WZI5p (ถ้าลิงค์ไม่ขึ้น..ก๊อปปี้ไปวางได้เลยค่ะ)
    http://goo.gl/WZI5p
    http://goo.gl/WZI5p
    แล้วพบกับซูกัสค่ะ แต่รับ อายุ 18 ขึ้นไปนะค่ะขอบคุณค่ะ ^^
1 comment(s)