Click เพื่อเข้าสู่เว็บหรรษาใหม่
ดาราไทย
ดาราเอเชีย
ดาราฮอลลีวูด
คนดังหลังจอ
คนดังจากข่าว
คนดังในอดีต
Photo
Wakaba Katsumi | คัทสึมิ วาคาบะ
Wakaba Katsumi

Name: 若葉克実 (わかば かつみ)
Name (romaji): Wakaba Katsumi
Real name: 最上 克実 / Mogami Katsumi
Profession: Actor
Birthdate: 1993-Apr-14 
Star sign: Aries
Blood type: A
Family: brother Wakaba Ryuuya
Talent agency: First Place

Official site
http://www.first-place.co.jp/syozoku/wakaba/idx_katsu.html



Leave a comment
Name:
Comment: